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MWELEKEO WA MVUA ZA MSIMU (NOVEMBA, 2021 - APRILI, 2022) KWA MKOA WA RUVUMA
Umetolewa: 27/10/2021

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Msimu katika kipindi cha Novemba, 2021 hadi Aprili, 2022; athari na ushauri kwa sekta
mbalimbali katika mkoa wa Ruvuma na wilaya zake:
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Kielelezo 1: (a) Mwelekeo wa mvua za Msimu (Novemba, 2021 hadi Aprili, 2022) kwa mkoa wa Ruvuma. (b) Ramani inayoonesha
wastani wa muda mrefu wa mvua za Msimu katika sehemu mbalimbali za mkoa wa Ruvuma. Angalizo: Wastani wa muda mrefu
(miaka 30) wa mvua za mwezi Novemba hadi Aprili, mabadiliko ya mvua kati ya mwaka mmoja na mwingine yamezingatiwa.

Dondoo

o  Kwa ujumla mvua za wastani hadi chini ya wastani zinatarajiwa katika maeneo mengi ya mkoa wa Ruvuma.
e Mvoua zinatarajiwa kuanza katika wiki ya tatu ya mwezi Novemba, 2021.

e Mvoua zinatarajiwa kuisha wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

o Vipindi vya ukavu vya siku kumi (10) au zaidi vinatarajiwa katika msimu huu.

Mvua za Msimu (Novemba, 2021 hadi Aprili, 2022)

Kwa ujumla mvua zinatarajiwa kuwa za wastani hadi chini ya wastani katika maeneo mengi ya mkoa wa Ruvuma. Mvua
zinatarajiwa kuanza wiki ya pili ya mwezi Novemba, 2021 na kuisha wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022. Aidha, upo uwezekano
wa kutokea kwa mgandamizo mdogo wa hewa kaskazini mwa kisiwa cha Madagascar, hivyo kusababisha kurejea kwa mvua
katika baadhi ya maeneo ya mkoa wa Ruvuma mwishoni mwa mwezi, Aprili, 2022.

Angalizo:
Ingawa maeneo mengi yanatarajiwa kupata moua za wastani hadi chini ya wastani, izingatiwe kuwa matukio ya vipindi vifupi vya moua
kubwa yanaweza yakajitokeza katika maeneo machache.



(II) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA MSIMU (NOVEMBA, 2021 - APRILI, 2022) KWA WILAYA YA SONGEA
Umetolewa: 27/10/2021

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Msimu katika kipindi cha Novemba, 2021 hadi Aprili, 2022; athari na ushauri kwa sekta

za kilimo, mifugo na uvuvi katika wilaya ya Songea.

Mkoa wa Ruvuma
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Mwelekeo wa mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
Wilaya ya Songea, Ruvuma.

Dondoo muhimu

o Moua za chini ya wastani hadi wastani zinatarajiwa katika
maeneo mengi ya wilaya ya Songea.

o Muoua zinatarajiwa kuanza wiki ya tatu ya mwezi Novemba,
2021.

o Mvoua zinatarajiwa kuisha wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

o Wakulima wanashauriwa kupata ushauri kutoka kwa maafisa
ugani juu ya uchaguzi wa mbegu za kupanda zinazoendana na

muoua chache zinazotarajiwa.

Mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
wilaya ya Songea

Zitaanza: Wiki ya tatu ya mwezi Novemba, 2021.
Zitaisha: Wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa za chini
ya wastani hadi wastani. Kwa kawaida wastani wa mvua katika
miezi ya Novemba hadi Aprili kwa Wilaya ya Songea ni milimita

1050 hadi 1180.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Machi,

2022.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano mkubwa wa kutokea vipindi
virefu vya ukavu vya siku 10 au zaidi katika msimu huu.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye
mtawanyiko hafifu katika maeneo mengi ukilinganisha na Msimu
uliopita.

Angalizo:

-  Wakulima, wafugaji na wavuvi wanashauriwa kupata
ushauri zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi
sahihi ya taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

- Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka va Hali va Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo na mifugo
Matokeo

o Upungufu wa unyevunyevu katika udongo katika maeneo
mengi unatarajiwa kuathiri uzalishaji wa mazao.

o Magonjwa ya mifugo na wadudu waharibifu wa mazao
wanaoambatana na mvua chache wanaweza kujitokeza.

o Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa

malisho na maji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri

o Wakulima wanashauriwa kupanda mbegu bora za muda
mfupi zinazoendana na urefu wa msimu.

o Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia ya uvunaji wa
maji ya mvua.

o Wakulima  wanashauriwa  kutumia  mbinu  bora
zinazohifadhi unyevunyevu katika udongo.

o Wafugaji wanashauriwa kufuata njia bora za ufugaji

ikiwemo kupanda malisho na uhifadhi.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.go.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Morogoro Rd, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3,
S.L.P. 3056, Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8.
Barua pepe: met@meteo.go.tz, Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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Taarifa hii Imetolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania
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(II) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA MSIMU (NOVEMBA, 2021 - APRILI, 2022) KWA WILAYA YA NAMTUMBO
Umetolewa: 27/10/2021

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Msimu katika kipindi cha Novemba, 2021 hadi Aprili, 2022; athari na ushauri kwa sekta

za kilimo, mifugo na uvuvi katika wilaya ya Namtumbo.

Mkoa wa Ruvuma
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Mwelekeo wa mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
Wilaya ya Namtumbo, Ruvuma.

Dondoo muhimu

o Moua za chini ya wastani hadi wastani zinatarajiwa katika
maeneo mengi ya wilaya ya Namtumbo.

o Muoua zinatarajiwa kuanza wiki ya tatu ya mwezi Novemba,
2021.

o Mvoua zinatarajiwa kuisha wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

o Wiakulima wanashauriwa kupata ushauri kutoka kwa maafisa
ugani juu ya uchaguzi wa mbegu za kupanda zinazoendana na

moua chache zinazotarajiwa.

Mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
wilaya ya Namtumbo

Zitaanza: Wiki ya tatu ya mwezi Novemba, 2021.
Zitaisha: Wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa za chini
ya wastani hadi wastani. Kwa kawaida wastani wa mvua katika
miezi ya Novemba hadi Aprili kwa Wilaya ya Namtumbo ni

milimita 990 hadi 1180.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Machi,

2022.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano mkubwa wa kutokea vipindi
virefu vya ukavu vya siku 10 au zaidi katika msimu huu.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko
hafifu katika maeneo mengi ukilinganisha na Msimu uliopita.

Angalizo:

-  Wakulima, wafugaji na wavuvi wanashauriwa kupata
ushauri zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi
sahihi ya taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

- Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo na mifugo
Matokeo

o Upungufu wa unyevunyevu katika udongo katika maeneo
mengi unatarajiwa kuathiri uzalishaji wa mazao.

o Magonjwa ya mifugo na wadudu waharibifu wa mazao
wanaoambatana na mvua chache wanaweza kujitokeza.

o Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa

malisho na maji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri

o Wakulima wanashauriwa kupanda mbegu bora za muda
mfupi zinazoendana na urefu wa msimu.

o Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia ya uvunaji wa
maji ya mvua.

o Wakulima  wanashauriwa  kutumia  mbinu  bora
zinazohifadhi unyevunyevu katika udongo.

o Wafugaji wanashauriwa kufuata njia bora za ufugaji

ikiwemo kupanda malisho na uhifadhi.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.go.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Morogoro Rd, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3,
S.L.P. 3056, Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8.
Barua pepe: met@meteo.go.tz, Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)

105A —-09/19

Taarifa hii Imetolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania
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(I) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA MSIMU (NOVEMBA, 2021 - APRILI, 2022) KWA WILAYA YA MBINGA
Umetolewa: 27/10/2021

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Msimu katika kipindi cha Novemba, 2021 hadi Aprili, 2022; athari na ushauri kwa sekta

za kilimo, mifugo na uvuvi katika wilaya ya Mbinga.

Mkoa wa Ruvuma
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Mwelekeo wa mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
Wilaya ya Mbinga, Ruvuma.

Dondoo muhimu

o Moua za chini ya wastani hadi wastani zinatarajiwa katika
maeneo mengi ya wilaya ya Mbinga.

o Moua zinatarajiwa kuanza wiki ya tatu ya mwezi Novemba,
2021.

o Moua zinatarajiwa kuisha wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

o  Wakulima wanashauriwa kupata ushauri kutoka kwa maafisa
ugani juu ya uchaguzi wa mbegu za kupanda zinazoendana na

moua chache zinazotarajiwa.

Mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
wilaya ya Mbinga

Zitaanza: Wiki ya tatu ya mwezi Novemba, 2021.
Zitaisha: Wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa za chini
ya wastani hadi wastani. Kwa kawaida wastani wa mvua katika
miezi ya Novemba hadi Aprili kwa Wilaya ya Mbinga ni milimita

1120 hadi 1180.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Machi,

2022.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano mkubwa wa kutokea vipindi
virefu vya ukavu vya siku 10 au zaidi katika msimu huu.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko
hafifu katika maeneo mengi ukilinganisha na Msimu uliopita.

Angalizo:

-  Wakulima, wafugaji na wavuvi wanashauriwa kupata
ushauri zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi
sahihi ya taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

- Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo na mifugo

Matokeo

Upungufu wa unyevunyevu katika udongo katika maeneo
mengi unatarajiwa kuathiri uzalishaji wa mazao.

Magonjwa ya mifugo na wadudu waharibifu wa mazao
wanaoambatana na mvua chache wanaweza kujitokeza.
Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa

malisho na maji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri

Wakulima wanashauriwa kupanda mbegu bora za muda
mfupi zinazoendana na urefu wa msimu.

Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia ya uvunaji wa
maji ya mvua.
Wakulima  wanashauriwa  kutumia  mbinu  bora
zinazohifadhi unyevunyevu katika udongo.

Wafugaji wanashauriwa kufuata njia bora za ufugaji

ikiwemo kupanda malisho na uhifadhi.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.go.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Morogoro Rd, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3,
S.L.P. 3056, Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8.
Barua pepe: met@meteo.go.tz, Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - I1SO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)

105A —-09/19

Taarifa hii Imetolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania
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(II) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA MSIMU (NOVEMBA, 2021 - APRILI, 2022) KWA WILAYA YA NYASA
Umetolewa: 27/10/2021

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Msimu katika kipindi cha Novemba, 2021 hadi Aprili, 2022; athari na ushauri kwa sekta

za kilimo, mifugo na uvuvi katika wilaya ya Nyasa.
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Mwelekeo wa mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
Wilaya ya Nyasa, Ruvuma.

Dondoo muhimu

o Moua za chini ya wastani hadi wastani zinatarajiwa katika
maeneo mengi ya wilaya ya Nyasa.

o Muoua zinatarajiwa kuanza wiki ya tatu ya mwezi Novemba,
2021.

o Mvoua zinatarajiwa kuisha wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

o Wiakulima wanashauriwa kupata ushauri kutoka kwa maafisa
ugani juu ya uchaguzi wa mbegu za kupanda zinazoendana na

muoua chache zinazotarajiwa.

Mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
wilaya ya Nyasa

Zitaanza: Wiki ya tatu ya mwezi Novemba, 2021.
Zitaisha: Wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa za chini
ya wastani hadi wastani. Kwa kawaida wastani wa mvua katika
miezi ya Novemba hadi Aprili kwa Wilaya ya Nyasa ni milimita

1120 hadi 1250.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Machi,

2022.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano mkubwa wa kutokea vipindi
virefu vya ukavu vya siku 10 au zaidi katika msimu huu.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko
hafifu katika maeneo mengi ukilinganisha na Msimu uliopita.

Angalizo:

-  Wakulima, wafugaji na wavuvi wanashauriwa kupata
ushauri zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi
sahihi ya taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

- Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo na mifugo
Matokeo

o Upungufu wa unyevunyevu katika udongo katika maeneo
mengi unatarajiwa kuathiri uzalishaji wa mazao.

o Magonjwa ya mifugo na wadudu waharibifu wa mazao
wanaoambatana na mvua chache wanaweza kujitokeza.

o Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa

malisho na maji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri

o Wakulima wanashauriwa kupanda mbegu bora za muda
mfupi zinazoendana na urefu wa msimu.

o Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia ya uvunaji wa
maji ya mvua.

o Wakulima  wanashauriwa  kutumia  mbinu  bora
zinazohifadhi unyevunyevu katika udongo.

o Wafugaji wanashauriwa kufuata njia bora za ufugaji

ikiwemo kupanda malisho na uhifadhi.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.go.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Morogoro Rd, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3,
S.L.P. 3056, Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8.

Barua pepe: met@meteo.go.tz, Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA — ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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Taarifa hii Imetolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania
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(I) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA MSIMU (NOVEMBA, 2021 - APRILI, 2022) KWA WILAYA YA TUNDURU
Umetolewa: 27/10/2021

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Msimu katika kipindi cha Novemba, 2021 hadi Aprili, 2022; athari na ushauri kwa sekta

za kilimo, mifugo na uvuvi katika wilaya ya Tunduru.
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Mwelekeo wa mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
Wilaya ya Tunduru, Ruvuma.

Dondoo muhimu

o Moua za chini ya wastani hadi wastani zinatarajiwa katika
maeneo mengi ya wilaya ya Tunduru.

o Moua zinatarajiwa kuanza wiki ya tatu ya mwezi Novemba,
2021.

o Moua zinatarajiwa kuisha wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

o  Wakulima wanashauriwa kupata ushauri kutoka kwa maafisa
ugani juu ya uchaguzi wa mbegu za kupanda zinazoendana na

moua chache zinazotarajiwa.

Mvua za Msimu (Novemba, 2021 - Aprili, 2022) kwa
wilaya ya Tunduru

Zitaanza: Wiki ya tatu ya mwezi Novemba, 2021.
Zitaisha: Wiki ya nne ya mwezi Machi, 2022.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa za chini
ya wastani hadi wastani. Kwa kawaida wastani wa mvua katika
miezi ya Novemba hadi Aprili kwa Wilaya ya Tunduru ni milimita

920 hadi 1050.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Machi,

2022.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano mkubwa wa kutokea vipindi
virefu vya ukavu vya siku 10 au zaidi katika msimu huu.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko
hafifu katika maeneo mengi ukilinganisha na Msimu uliopita.

Angalizo:

-  Wakulima, wafugaji na wavuvi wanashauriwa kupata
ushauri zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi
sahihi ya taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

- Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo na mifugo
Matokeo

o Upungufu wa unyevunyevu katika udongo katika maeneo
mengi unatarajiwa kuathiri uzalishaji wa mazao.

o Magonjwa ya mifugo na wadudu waharibifu wa mazao
wanaoambatana na mvua chache wanaweza kujitokeza.

o Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa

malisho na maji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri

o Wakulima wanashauriwa kupanda mbegu bora za muda
mfupi zinazoendana na urefu wa msimu.

o Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia ya uvunaji wa
maji ya mvua.

o Wakulima  wanashauriwa  kutumia  mbinu  bora
zinazohifadhi unyevunyevu katika udongo.

o Wafugaji wanashauriwa kufuata njia bora za ufugaji

ikiwemo kupanda malisho na uhifadhi.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.go.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Morogoro Rd, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3,
S.L.P. 3056, Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8.
Barua pepe: met@meteo.go.tz, Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - I1SO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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Taarifa hii Imetolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania
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